Ý Kiến Của zZzxDMxzZz !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Ý Kiến Của zZzxDMxzZz !!!

Bài gửi by zZzxDMxzZz on Thu Jul 10, 2008 5:27 pm

mặt dù rằng em vô Bang sau tất cả những người UrBan,aomua,ANgông,Độc,...(còn nữa) nhưng em nghèo hay em giàu thì kệ em kô nên nói ngừoi khác , so bì , lúc em vào thấy vui lắm nhưng giờ mỗi câu nói của em giống như gió thổi kô ai thèm để ý hay nói gì . Nhiều khi chỉ biết im lặng đóng góp mà vẫn bị nghĩ rằng chỉ biết lựa thời cơ mà lấy tiền của anh Tâm hay gì gì đó . Còn nhửng buổi tối săn boss kô phải em kô muốn đi nhưng do hoàng cảnh còn phải đi thi nên kô onl đêm vì phải bận ôn bài , mọi ngừoi đâu ai hỉu đc bây giờ thi ĐH nó như thế nào , còn nói về tài chính nhà em nghèo kô có tiền chơi game như các anh chị trong Bang , đc đóng góp cho Bang cũng là vui rồi nhưng những lần đóng góp đều đem đi đổ sông , còn bị chê cái này cái kia , em thấy mọi người wan trọng hoá việc giàu hay nghèo , đại gia đồ Prồ hay gì gì , nhửng ý kiến này em chỉ biết nói vậy đc thì tối này em xin lỗi em tự ra Bang vì em kô giúp đở đc gì ( Thủ thành giúp anh Tâm Crying or Very sad ) em dừng viết...

zZzxDMxzZz
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Re: Ý Kiến Của zZzxDMxzZz !!!

Bài gửi by urbancohort on Thu Jul 10, 2008 5:48 pm

ve chuyen nay thi cung phai thoi ban oi.Tat nhien la neu ko co dk thi chung ta onl it hon cung dau co sao.COn cau noi cua satthuaomua ban toi' hom wa thi tui co chung kien va co PM rieng st de nhac lai loi noi.Tui muon anh em ko hieu lam nhau:(.ST noi voi tui la pa ay noi ko co y' gi het.chi la phat bieu choi thoi.Chac da lam pa kho chiu roi.Thay mat no cho xin loi nha.
Nhu pa noi thi pa da ra bang roi dung ko.Hy vong pa ko vo may bang khac de danh lai anh em cung nhu nghi xau ve anh em nhu bao ng khac.
Con cai ma ban keu dong gop y ma ko ai quan tam thi ban nen gop vao luc thich hop.Tot nhat la len forum ma post.con trong bang noi wa lai lon xon dau ai de y dc:(

urbancohort
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by zZzxDMxzZz on Thu Jul 10, 2008 5:55 pm

Lúc tui thủ thành khi anh Tâm bị háck thì ai đứng kế bên anh Tâm để ảnh tiếp mana cho đặt boom , còn tren TBN tui đặt boom chết 2 lần PK 6 (giờ đang PK 9) vậy mà chẳng đc cái gì kô phải tui đòi tiền hay gì mà là tui chơi game để giải trí chứ kô như mấy AE trong Bang ( nhất là ANgông) còn aomua thì tui kô nói nó đã xin lỗi rồi , tui kô onl đêm vi phải di ngủ cho sớm 3h phải dậy ôn bài mai còn đi thi chứ đâu phải thức để chơi game mãi đc nhưng có ai thông cảm đâu còn nói nặng lời tui. Còn chuyện ra Bang tui ra vì Bang mình nhìu nguời mạnh rồi tui mặc KP gà đâu ai thèm kể đến hay gì khác . Tui về núi DM lại kô đi đâu cho mệt vậy là yên ổn . thôi dừng viết . hẹn ngày gặp lại

zZzxDMxzZz
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by urbancohort on Thu Jul 10, 2008 6:03 pm

noi ro~ la cai cau cua st chi phat bieu choi thoi,dua` thoi ma sao pa cu de trong long` vay.Con neu onl ko thuong xuyen thi dau co sao.Ai ma ko co viec nguoi do.Ban noi co ve nhu ko thich 1 vai thanh vien trong bang,ke ca tui thi phai,Nhung ko sao.Hy vong pa hai long voi lua chon cua minh.
Cho tui noi cau cuoi.Pa vo bang de lam gi?Co phai de cung anh em sat canh ben nhau ko?Pa ra bang de lam gi?Co phai vi ko dc a-e de y ko?
Tui thay y' pa qua ro~ mac du chua bit con nguoi` that cua pa.Neu co gi mao pham thi xin loi nha

urbancohort
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by zZzxDMxzZz on Thu Jul 10, 2008 6:11 pm

chuyện của aomua tui nói rồi kô có gì để nói nửa chỉ kô mún mọi ngừoi phải vì tui vì 1chuyện nhỏ nhặt kô đáng wan tâm ( thôi để tui c\t Bang vậy )

zZzxDMxzZz
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by kenboy_zero on Thu Jul 10, 2008 8:39 pm

Nói thật THT thấy dm rất dễ thương ^^ cũng chỉ vì kinh tế thôi chứ ai mà ko muốn mình pro Very Happy . Riêng THT ko khinh ai trừ khi ng đó kiếm chuyện & chửi or nói sock THT trước Very Happy
Ở lại HM chơi dzới a DM ơi ^^ ae mình vẫn vui vẻ là đc ròy Very Happy thi ĐH xong rùi cho bang thấy DM làm đc jì nhé ^^

kenboy_zero
Thành viên Huyết Ma
Thành viên Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by ¯♥Ø.R.I.Ø.N♥¯ on Fri Jul 11, 2008 9:57 am

ĐM bạn nhắc lại Ngông đã đụng chạm jì đến bạn đc hem ?
Cho Ngông xác minh lại cái

¯♥Ø.R.I.Ø.N♥¯
Thành viên Tâm Huyết
Thành viên Tâm Huyết

Xem lý lịch thành viên http://photobucket.com/

Bài gửi by doanhchinh25 on Fri Jul 11, 2008 10:18 am

Nhung hieu lam` chung ta len bo wa de? xich' lai thanh` mot huyet ma vung manh. A e choi voi nhau ko wan trong tien` nong dau,giau ngheo co' gi` thi` giup do nhau ma Very Happy

doanhchinh25
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by zZzxDMxzZz on Fri Jul 11, 2008 5:52 pm

A Ngông kô nhớ bửa anh boyforlove với bọn NTL chửi nhau kô ??? chính KHH với ANgông nói : " mày là thằng nào từ trứoc giờ tao ko thấy pm trên Bang " rồi tới thằng Jung : " mày có ngon xuống chỗ tao chém nhau chơi !! " rồi KHH : " thằng zzDM mai tao kô kík mày ra Bang hơi phí " . Nhưng giờ đã bị kíck rồi AE vui vẻ nház , em chỉ còn có 1tuần nữa là thi xong hết rồi lúc đó em nghỉ em sẽ đóng góp nhìu hơn cho Bang , xin lỗi anh Tâm về chuyện tối hôm 10-7 do bọn nó chửi AE nên em tức wá kô kìm đc tự chủ , thôi thì em về núi ĐM hìhì .
Thân gửi ACE ( ANh Chị Em ) Huyết Ma Wink

zZzxDMxzZz
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Ray on Sat Jul 12, 2008 1:01 am

Chuyện DM bị kíck ra là do Tối đó lúc fát lg anh em chữi ầm ĩ trên bang thì BC péo onion09 đang lo nói chuyện với LM về vấn đề thủ thành,kênh bang hội do các TL đảm nhiệm onion02
Còn chuyện DM vừa chữi 1 câu thì bị BC kíck ra ngay là vì ông péo rất ghét người chữi tục và đó cũng là đều cấm của bang HM onion15 , Nhg theo í kiến Ray thì lúc đó ông péo wá nghiêm khắc với Dm onion11
Khi Dm bị kíck thì đến nhg acc chữi lúc đầu cũng bị kíck hok chỉ riêng DM ko
Còn chuyện xích mít trg bang với Ngỗng + KHH + Jung va DM là sao đây có thật như DM nói ko hã 3 người kia onion20

Ray
Trưởng lão
Trưởng lão

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by urbancohort on Sat Jul 12, 2008 5:31 am

TL de thuong wa a`,cho lam quen nha:P onion18

urbancohort
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Xem lý lịch thành viên