Xin lỗi toàn thể anh em HM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Xin lỗi toàn thể anh em HM

Bài gửi by dichduongkiet on Thu Jul 10, 2008 3:07 pm

Kiệt vào HM cũng tình cờ thôi , quen LangLamY và Âu Dương Phong từ những ngày còn thu gom NVHT .Rồi bang lớn mạnh dần onion01 Kiệt còn nhớ ngày đầu săn boss , chỉ mỗi con Đọan Mộc Duệ mà anh em bang mình đánh gần 1h mới xong . Nghĩ lại mà thấy buồn cười onion53 3 đến 4 chị TY chỉ 1 chưởng của boss là die .Mà hồi đó die mua máu lên đánh boss lại là cả 1 vấn đề , hồi đó tiền đâu ra onion38
Một bước ngặt lớn khi Kiệt được Bang giao trọng trách lãnh đạo AE xem boss HK onion23 ,Kiệt biết là khó khắn lớn đây nhưng vì bang nên cố gắng thôi onion15 .Mà hồi đó AE mình pro thiệt , đánh boss nào die boss đó nhưng khổ nổi lại ko ra đồ HK onion39 .Bỏ ku Cổ Bách , HM lên ks chú HNN của Đệ Nhất , vất vả vài ngày đầu để rồi HNN là của HM .Việc Kiệt tiếc nuốt đến bây giờ là sự kiện HM bị MG ks Hà Linh Phiêu rớt NB NM ( [/i]hiện giờ LangLamY đang mang ) onion37 .Kiệt thấy mình ko sức đáng với sự tin tưởng của AE nên Kiệt đành log acc 1 thời gian onion41 .Sau này vì bận thi ĐH nên những chuyện vui buồn của bang Kiệt hầu như ko biết, để rồi 1 ngày Kiệt vào acc, thấy HM chiếm PT .Khi đó Kiệt vui lắm , pm LangLamY chúc mừng ngay , và Kiệt cũng xin phép A Dũng cho Kiệt nghĩ 1 thời gian onion39
Thi ĐH xong , Kiệt đã chơi lại , Kiệt đã cố hoà đồng với bang nhưng ko đc onion02 .Mọi con người , mọi cái tên dường như quá xa lạ đối với Kiệt onion16 .Lúc xưa săn boss ai ai cũng gọi Kiệt , bây giờ Kiệt thấy mình thật cô đơn onion26 .Nhưng rồi Kiệt chợt hiểu ra , HM cũng giống như gia đình thứ 2 của Kiệt vậy , giờ sao đi nữa , đó cũng là cái nôi nuôi Kiệt khôn lớn , nơi đó Kiệt đã quen được với những người bạn ( R A Y N E ...) , những người anh ( LangLamY , Âu Dương Phong ...) .Có lẽ Kiệt sẽ ko bao giờ quên họ, và cũng sẽ ko bao giờ quên Huyết Ma .Kiệt sẽ cố gắng đóng góp công sức nhỏ bé của mình để HM ngày càng lớn mạnh onion44 .

dichduongkiet
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Xem lý lịch thành viên

Re: Xin lỗi toàn thể anh em HM

Bài gửi by zZzxDMxzZz on Thu Jul 10, 2008 4:28 pm

Kiệt thi ở đâu vậy , DM cũng đang thi ĐH nhưng chỉ chơi ở những thời gian ôn bài xong àh , đag ráng cố gắng thì vào ĐH sư phạm kiếm chút tiền , Kiệt thi ở đâu cho DM địa chỉ nha Very Happy

zZzxDMxzZz
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang