Bang HM vs THT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Bang HM vs THT

Bài gửi by kenboy_zero on Mon Jul 07, 2008 1:49 pm

Từ sau ngày bị hack ---> bây giờ tại hạ mới bít nhìu về bang HM .....
All mọi ae trong bang HM cũ .. hiện giờ đang ở đg & hg đều rất ghét bang HM vì 1 số lý do mà ae BC TL ko giải quyết đc khiến mọi ng tức giận .
THT cũng là 1 nạn nhân .. cãi nhau trên bang , 1 số ng ko bjk jì cứ fang mấy câu nghe ko đâu ra đâu khiến THT rất bức xúc --> rời bang HM đêm 30/6
Sau 1 tuần ko ở bang .. biết rất nhiều chuyện xung quanh HM . ko chỉ 1 số ae ko thích bang HM mà còn 1 số ng ngoài đều có thành kiến với HM .
Ngày 3/7 bị hack ko bít thằng ku đó vào chửi jì trong bang --> 4/7 HM gặp THT trên PLD rượt đánh nhìn tức ko chịu đc .. A Ngông , ChâuBáThông , TiểuHoàngTử , Master ..... ko nhớ nữa .
THT đã từng rất vui với bang HM nhưng cũng rất thất vọng .... mong HM có những thay đổi để ae trong bang đoàn kết nhau hơn . but riêng THT thì ko còn jì để nói . chỉ muốn 1 bang mạnh sẽ ko bị tan rã bởi 1 số fần tử xấu , 1 số ae HM cũ cũng nói HM mạnh nhất SV hồi đầu nhưng bây giờ thì chưa chắc ( khẳng định ae HM cũ đều ko thích cách quản lý cũng như cách ăn nói của một số tv trong bang HM ).
Thân!!!

kenboy_zero
Thành viên Huyết Ma
Thành viên Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Re: Bang HM vs THT

Bài gửi by satthuaomua on Mon Jul 07, 2008 8:30 pm

1 so thanh vien an noi ko dung trong bang HM thi anh da noi dung.
nhung con viec BC va TL ko giai quyet dc chuyen khien moi nguoi tuc gian la hoan toan ko hop ly.
may hang ma roi bang toan la nhung hang ko ra gi.thay bang manh vi vao.thay bang suy sup la roi bang.
phan boi HM thi theo nhu da noi la se truy sat ca sever day!

satthuaomua
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Ray on Mon Jul 07, 2008 9:41 pm

Thank Đầu trọc đã góp í onion20
Ray cũng đã pm hỏi 1 số anh em rời bang có 1 số là do tv trong bang nói năn với nhau fật lòng nhau onion19
Còn số đông thì như satthuaomua nói onion03
Chuyện nói chuyện trên bang off lần 2 sẽ cố gắng khắc phục cho anh em onion07
Thân

Ray
Trưởng lão
Trưởng lão

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by urbancohort on Tue Jul 08, 2008 3:56 pm

theo binh thuong thi tai sao chung ta lai ra bang,
THeo tui thi 1 la do thay bang suy sup,nham ko con kha nang loi vu cho minh nen ra som'.2 la do cai nhau voi 1 nguoi nao trong bang hay nhieu nguoi.Ma minh la nguoi tu. ai cao.Nguoi ta da thoi ma con cu noi roi sau do ra bang.3 la do loi keo cua phan tu ngoai bang hay SPY trong bang roi roi bang.
Tui xin nhan xet ve THT nhu sau,co gi ko dung xin bo xung chu dung co chui toi em:(
Tu luc toi vao bang den bay h cung khoang 2 thang roi nhi.Luc moi vo thi chi co 1 minh anh lang la TL thoi.Nhung lan san boss thi nhung nguoi vi 1 ly do nao do nen tham gia kha day du.Nhu tui chang han.Con nhung ng` vi 1 ly do khac nen ko tham gia.Nhu THT la cay top.Dung ko.Con danh nhau vi bang thi tui cung it gap THT cho lam.Cay top dung ko.Tu luc bang bi Suy sup nhu moi nguoi biet thi sao nhi.Anh em cai nhau,nhung ai o ngoai thi co gang can thiep hoac do them dau` vao`.THT tui thay luc do nhung la trung lap.Con tinh huong dan den THT ra bang thi do cai nhau voi Master va` Sau do master da ko noi nua thi THT cang lan toi'.Co phai do thang hack hay do chu acc tui ko biet.Nhung cai nhau ve vu ca' do da banh thi thang hack lam sao ma biet chuyen gi ma cai~.Nhu the thi a-e hieu dck o?.
Chuyen ra bang bi danh' la rat binh thuong thoi.Ko nhung bi danh con bi truy sat nua la khac.Tui rat ghet.TUi gap la CS lien chu dung noi DS lam gi cho met.PK10 ma` her her.May thang truoc trong HM h ra bang tui gap giet het.Ko danh lai cung lam tui no ko yen dc.
Du sao tui cung cong nhan THT cay top rat ghe.Ko biet bao h "Minh dc nhu anh ay'"

urbancohort
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by ¯♥Ø.R.I.Ø.N♥¯ on Tue Jul 08, 2008 4:33 pm

Ngông chỉ biết HM và LMX còn các màu khác :Z Ngông thấy là đánh nhất là đ/v Ăn Chơi

¯♥Ø.R.I.Ø.N♥¯
Thành viên Tâm Huyết
Thành viên Tâm Huyết

Xem lý lịch thành viên http://photobucket.com/

Bài gửi by Ray on Tue Jul 08, 2008 9:41 pm

onion15 Cái này để Ray nói thây đầu trọc , bữa ra bang là bạn của THT chơi,cá dộ cũng do bạn của THT ( ly' do hok chơi acc THT la do ku cậu bị hack mất % rớt top nãn hok chơi nữa đưa acc cho bạn chơi lun đó mà onion37 )
Còn A Ngông , ra đường gặp ai cũng đs sinh sự lung tung onion47
Bữa mở acc nhõ có cùư nhân là A Ngông trong đó on60 Bữa sau bớt sát sinh nghe Ngồng onion13

Ray
Trưởng lão
Trưởng lão

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by kenboy_zero on Tue Jul 08, 2008 9:47 pm

Ai chơi THT cũng như nhau cả chỉ khác mỗi tính cách và sự nóng này thôi Very Happy
Còn về cá độ đá banh thì hoàn toàn ko bjk !:L

kenboy_zero
Thành viên Huyết Ma
Thành viên Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by urbancohort on Wed Jul 09, 2008 1:02 am

vay la THT do ko phai THT truoc kia sao.Vu nay tui chua het biet.Neu co gi xuc pham thi bo wa cho

urbancohort
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by kenboy_zero on Wed Jul 09, 2008 8:44 pm

urbancohort đã viết:Tui xin nhan xet ve THT nhu sau,co gi ko dung xin bo xung chu dung co chui toi em:(
Tu luc toi vao bang den bay h cung khoang 2 thang roi nhi.Luc moi vo thi chi co 1 minh anh lang la TL thoi.Nhung lan san boss thi nhung nguoi vi 1 ly do nao do nen tham gia kha day du.Nhu tui chang han.Con nhung ng` vi 1 ly do khac nen ko tham gia.Nhu THT la cay top.Dung ko.Con danh nhau vi bang thi tui cung it gap THT cho lam.Cay top dung ko.Tu luc bang bi Suy sup nhu moi nguoi biet thi sao nhi.Anh em cai nhau,nhung ai o ngoai thi co gang can thiep hoac do them dau` vao`.THT tui thay luc do nhung la trung lap.Con tinh huong dan den THT ra bang thi do cai nhau voi Master va` Sau do master da ko noi nua thi THT cang lan toi'.Co phai do thang hack hay do chu acc tui ko biet.Nhung cai nhau ve vu ca' do da banh thi thang hack lam sao ma biet chuyen gi ma cai~.Nhu the thi a-e hieu dck o?.
Chuyen ra bang bi danh' la rat binh thuong thoi.Ko nhung bi danh con bi truy sat nua la khac.Tui rat ghet.TUi gap la CS lien chu dung noi DS lam gi cho met.PK10 ma` her her.May thang truoc trong HM h ra bang tui gap giet het.Ko danh lai cung lam tui no ko yen dc.
Du sao tui cung cong nhan THT cay top rat ghe.Ko biet bao h "Minh dc nhu anh ay'"
Đánh nhau cùng bang ai nói THT ko tham gia : đánh trên PLD có bữa rớt 55% ai bít dùm cho THT ko , thân cày top mà rớt % kỉu đó ai mà ko xót Sad ae ko bít thì thôi còn nói tội cho THT . săn boss ai nói ko có ... chỉ vắng mấy ngày ủy thác skill thuj Sad đi săn ae ko nói tập trung cổng nào cắm đầu lên cổng trên bị dm bẫy của MG làm chết pk 4 1 lần ... ra bang ko tham gia săn boss nữa vì ít cầm acc. bây giờ thì sao ?? săn boss vẫn tham gia bt ấy chứ :! xem xét lại dùm Very Happy
THT 2-3 ng cày nên online 24/24 & cầm máy 20/24 nên cày tốt cũng fải ... dù sao cũng thanks vì nhận xét thật lòng Very Happy lol!

kenboy_zero
Thành viên Huyết Ma
Thành viên Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by daikangoc2000 on Wed Jul 09, 2008 11:35 pm

anh em nghe N noi doi chut nhe.Ve van de nhung anh em roi bang sang bang khac thu nhat the N suy nghi~. Ho khong hieu het duoc BC chinh vi vay ko thich cach lanh dao cua BC.
Thu 2 theo N nhung nguoi roi bang chi vj xjch mjch cai nhau doi chut chuyen>> nhung nguoi day xu su 1 cach that tre? con.Vi du cai nhau voi nhung acc la trong bang ( rat co the day la Spy) lam chia re anh em, lam anh em mat doan ket, chi vi thang Spy va roi bang ma vao bang nao ko vao vao dung LMT de roi danh lai anh em.Con nhung nguoi da quen biet nhau cai nhau, moi nguoi nhin nhau 1 cau dau co mat cai gj dau, anh em Pm nhau noi chuyen de hieu nhau hon chu dung co vac len kenh bang hoi ma chui nhau cai nhau. Vi Du co the THT xich mich voi Master, 1 so nguoi ko thich THT se noi khong tot ko hay va Master cung the < the la anh em cai~ nhau to hon> lai roi bang :H.That la buon
Day la nhan xet cua N va suy nghi cua N mong anh em hieu giup dung vj 1 2 chuyen linh tinh ma mat doan ket roi >> roi bang Sad

daikangoc2000
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by zZzxDMxzZz on Thu Jul 10, 2008 4:40 pm

thằng UrBan thì chỉ biết nhận xét nguòi này khích bác người kia , xong rồi thì nói này nói nọ , MK chắc trong hoạt cảnh anh THT thì sẽ khác ( chỉ biết nịnh , kô ưa gì thằng này :<)

zZzxDMxzZz
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by suphudauhoi on Fri Jul 11, 2008 1:32 am

:zZzxFMxzZz hoàn cảnh nó là như vậy mà bạn ới Razz thời nay là như vậy đấy

suphudauhoi
Sơ nhập Huyết Ma
Sơ nhập Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên