Anh em Huyết Ma

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Anh em Huyết Ma

Bài gửi by LangLamY on Mon Feb 28, 2011 10:57 am

Đêm qua tự nhiên nhớ anh em quá, mò vào forum đọc lại các bài viết cũ mà lại càng nhớ da diết, càng đọc càng nhớ mà không dứt ra được. Nhớ lại bao nhiêu kỷ niệm cũ mà tưởng như đã quên. Từ những ngày đầu anh em vất vả cùng nhau xây dựng bang, đến những lúc anh em săn boss lùa các LM khác như lùa vịt affraid ôi nhớ vl ... Ngãm lại quãng đường đời mà tôi đã đi qua, khoảng thời gian được vui vẻ bên anh em cũng là những kỷ niệm thật sự có ý nghĩa với tôi, cũng là những lúc tôi được sống thật với con người mình nhất. Cảm giác sẻ chia, tin tưởng, buồn vui giận hờn mà vẫn đầy yêu thương này này chắc không phải ai cũng có được trong cuộc sống. Cũng có anh em tâm sự với tôi, buồn vì đã từng mơ ước một bang Huyết Ma vững mạnh mãi mãi mà giờ mỗi người mỗi ngả. Nhưng Huyết Ma đâu chỉ là phải chiếm hết boss, phải giữ Phượng Tường, đâu phải chỉ là trong võ lâm. Huyết Ma là tinh thần, là tình cảm của anh em chúng ta. Huyết Ma sống trong tim mỗi anh em, sống trong tim đại ka Tâm cùi bắp, sống trong tim tôi. Sau này chỉ cần anh em đến gặp tôi, nói hai chữ Huyết Ma thì nỗi buồn của anh em là nỗi buồn của tôi, niềm vui của tôi là niềm vui của anh em, việc của anh em là việc của tôi, vợ của anh em thì kệ anh em lol! Ai còn nhớ thì đọc tiếp và làm theo hướng dẫn nhé ...

Giờ anh em chắc mỗi người một ngã, mỗi người một mối quan tâm ... Tôi muốn tìm lại anh em cũng khó quá, không biết bắt đầu từ đâu nữa. Nên đành viết lên đây, mong anh em sau khi đọc bài này dành chút thời gian làm hộ tôi 03 việc:
1. Tiếp tục gửi link bài viết này đến các thành viên Huyết Ma khác mà anh em có địa chỉ liên lạc.
2. Hãy reply cho tôi bằng một bài viết nhỏ, thông báo tình hình hiện giờ của anh em. Đang học, đang làm ... iêu đương vợ chồng gì chưa ... Nói chung là tất cả những gì liên quan đến anh em để chúng ta cập nhật tình hình của nhau, để biết xem anh em ta bây giờ có cuộc sống như thế nào.
3. Và rất quan trọng là anh em cho lại thông tin liên lạc của mình đi, để có gì còn liên lạc chứ (địa chỉ, điện thoại, email ...)

Chúc anh em luôn thành công trong cuộc sống !
_ Lăng Lam Y _

LangLamY
Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên

Lăng Lam Y thực hiện luôn 3 việc trong topic

Bài gửi by LangLamY on Mon Feb 28, 2011 11:07 am

Đoạn này anh em có thể chém gió thoải mái, còn tôi đã chém trên kia rồi nên dưới này cho qua. Tôi sẽ tranh thủ thời gian để viết lại những kỷ niệm mà tôi nhớ xâu chuỗi theo thời gian, từ lúc mở sv đến lúc tôi nghỉ chơi. Chắc hẳn anh em đọc lại sẽ rất thú vị với những chuyện thâm cung bí sử của Huyết Ma affraid đặc biệt là sự cùi mía của Tâm đại ka No
2. Thông tin cuộc sống:
Hiện Lang đang công tác ở Thành ủy Hà Nội, vợ con chưa có gì cả ++ Nói chung là đồng lương công chức Nhà nước rất còm, anh em nào có ra HN thì phone tôi cái. Không mời anh em ăn tiệm được thì sẽ mời anh em trà đá nhân trần @
3. Địa chỉ liên lạc:
- Hiện sống ở Hà Nội
- Điện thoại: 0936 300003
- Email: daomanhdung86@gmail.com

LangLamY
Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên

Re: Anh em Huyết Ma

Bài gửi by Docmanlyhp88 on Sun Mar 06, 2011 12:51 pm

:U Ai như lão Dũng Dê ấy nhở :U
Cũng đã nhiều năm xa cách , vài thánh Độc vẫn vào 4um tìm anh em ... Hôm nay thấy bài viết của anh Dũng và thấy Mess do Tiểu Thư gửi ... Bồi hồi bao nỗi nhớ về Huyết Ma ngày ấy ... A Ngông , Cậu bé cưa bo0m , DoanhChinh25 , Trở về báo thù , TamCaCa ,... Nhiều sao kể cho hết được Huyết Ma ngày ấy ... Liên mình xanh lá rập trời đất Thành Sơn ... Giờ Huyết Ma vẫn còn tồn tại với sự sát nhập của các sever võ lâm , nghe phong phanh là anh Ngọc Không Hối Hận giờ là Bang Chủ... Cũng chả đóng góp gì nhiều
1. Thông tin cuộc sống :
Đang sống và học tại Hà Nội , mới chia tay người yêu , lương sinh viên còn nhưng nếu alo cũng đủ mời em em một bữa cơm SV
2. Thông tin liên lạc :
Yahoo : manly.hp88
Sđt : 01226223288

Vẫn hi vọng HM một ngày tái ngộ !

Docmanlyhp88
Thành viên Huyết Ma
Thành viên Huyết Ma

Xem lý lịch thành viên

Re: Anh em Huyết Ma

Bài gửi by Sponsored content Today at 5:46 pm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang